Sun. Sep 24th, 2023

இந்திய கடற்படை 1365 அக்னிவேர் பதவிகளுக்கு 12வது தேர்ச்சி பெற்றவர்களுக்கான ஆன்லைன் விண்ணப்பங்களை அழைத்துள்ளது.

12வது தேர்ச்சி பெற்ற அரசுப் பணிக்கான விண்ணப்பதாரர்களாக இருந்தால், இந்தியக் கடற்படையின் ஒரு பகுதியாக மாற உங்களுக்கு வாய்ப்பு உள்ளது. ஆம், இந்திய கடற்படை 1365 அக்னிவீர் பணிகளுக்கான ஆட்சேர்ப்பு அறிவிப்பை வெளியிட்டுள்ளது. மொத்தமுள்ள 1365 அக்னிவீர் காலியிடங்களில், 273 பெண்களுக்கானது.

இந்திய கடற்படை அக்னிவீர் ஆட்சேர்ப்பு இயக்ககத்திற்கு விண்ணப்பிக்க, விண்ணப்பதாரர்கள் 10+2 தேர்வில் தேர்ச்சி பெற்ற கணிதம் மற்றும் இயற்பியல் மற்றும் அறிவிப்பில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள பாடங்களில் குறைந்தபட்சம் ஒரு பாடம் உட்பட சில கல்வித் தகுதிகளைப் பெற்றிருக்க வேண்டும்.

ஆன்லைன் விண்ணப்பத்தின் தொடக்க தேதி: மே 29, 2023
விண்ணப்பத்தின் கடைசி தேதி: ஜூன் 15, 2023

Hits: 12

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *